Loading...

ฝ่ายการวางแผนกลยุทธ์ทรัพยากรมนุษย์และการพัฒนาองค์กร

/ฝ่ายการวางแผนกลยุทธ์ทรัพยากรมนุษย์และการพัฒนาองค์กร
ฝ่ายการวางแผนกลยุทธ์ทรัพยากรมนุษย์และการพัฒนาองค์กร 2024-05-01T00:35:14+00:00

ฝ่ายการวางแผนกลยุทธ์ทรัพยากรมนุษย์และการพัฒนาองค์กร

นางสาวปิยมาลย์ บุตรแขก (แกะ)
ผู้อำนวยการฝ่ายการวางแผนกลยุทธ์ทรัพยากรมนุษย์และการพัฒนาองค์กร
02-218-0158
Piyamarn.B@chula.ac.th

นางธัญญารัตน์ ชุณหไชยพันธุ์ (เกียว)
เจ้าหน้าที่วิเคราะห์ P6
02-218-0195
Tanyaratt.C@chula.ac.th

นางสาวอรทัย อู๋สมบูรณ์ (แพรว)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7
02-218-0342
Orathai.Au@chula.ac.th

นางสาววีรภัทรา สิโรรส (วี)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7
02-218-0364
Veepattra.S@chula.ac.th

กลุ่มภารกิจสารสนเทศด้านทรัพยากรมนุษย์และงานการจัดการอัตรากำลัง

นางสาวสุจินดา กิจบุตราวัฒน์ (ดา)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน P6
02-218-0259
Suchinda.K@chula.ac.th

นางสาวเสาวนีย์ รุจิฤกษ์ (หญิง)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7
02-218-0194
Suavanee.R@chula.ac.th

นายชัยรัตน์ มาจุฬา (เล็ก)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7
02-218-0343
Chairat.M@chula.ac.th

นางสาวเบญจมาศ ผลสวัสดิ์ (นุ้ย)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7
02-218-0344
Benjamas.P@chula.ac.th

เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7

กลุ่มภารกิจเลขานุการกิจ

นายชัชชม ทัพชุมพล (เบนซ์)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน P6
02-218-0182
Chatchom.T@chula.ac.th

เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7

เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7

กลุ่มภารกิจการจัดการอัตรากำลัง

นางสาวณัฑยา พานิชย์ แย้มน้อยใหญ่ (น้ำ)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7
02-218-0179
Nattaya.P@chula.ac.th

กลุ่มภารกิจบริหารจัดการเส้นทางความก้าวหน้า

นางสาววิลาสินี บุญทวี (วิ)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7
02-218-0149
Vilasinee.B@chula.ac.th

นางสาวมนชวันพัฒน์ เผือกทิม (ออย)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7
02-218-0358
Siripen.P@chula.ac.th

กลุ่มภารกิจสื่อสารด้านทรัพยากรมนุษย์

นางสาวพฤษภา ยังยืนยง (ขนุน)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7
02-218-0370
Prudsapa.Y@chula.ac.th

นางสาวศมิษฐา เฟื่องฟูสวัสดิ์ (อัญ)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7
02-218-0357
Samistha.F@chula.ac.th

(Visited 25,514 times, 17 visits today)