Loading...

ฝ่ายบริหารงานทรัพยากรมนุษย์

/ฝ่ายบริหารงานทรัพยากรมนุษย์
ฝ่ายบริหารงานทรัพยากรมนุษย์ 2024-07-01T00:58:03+00:00

ฝ่ายบริหารงานทรัพยากรมนุษย์

นายอมร ทรัพย์อาภารัตน์ (เหน่ง)
ผู้อำนวยการฝ่ายบริหารงานทรัพยากรมนุษย์
02-218-0160
Amorn.S@chula.ac.th

นางสาวเพรียวจันทร์ เพ็งแจ่มศรี (เต้ย)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน P9
02-218-0360
Kornkanok.Pe@chula.ac.th

นางนิภาพร แสงเดือนฉาย (แจ๋ว)
ผู้ปฏบัติงานบริหารปฏิบัติงาน
02-218-0359
Nipaporn.Sa@chula.ac.th

กลุ่มภารกิจสรรหาและคัดเลือก

นางสาวฐาปนี ตันติปัญญากุล (ส้ม)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน P6
02-218-0188
Thapanee.T@chula.ac.th

นางสาววิริยา เงินชูกลิ่น (เชอรี่)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7
02-218-0361
Wiriya.N@chula.ac.th

เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7

นางสาวปพิชญา หวังเกษม (โรนี)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน
02-218-0362
Paphitchaya.W@chula.ac.th

กลุ่มภารกิจที่ปรึกษาการบริหารทรัพยากรมนุษย์ 1

นางสาวศิรินภา บุญปกครอง (แอม)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน P6
02-218-0260
Sirinapa.B@chula.ac.th

นางสาวสนธยา ชื่นภิรมย์ (แป้ง)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7
02-218-0376
Sontaya.C@chula.ac.th

นางสาวรุจยา พรวรรณนะชัย (จ๋า)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7
02-218-0192
Rutjaya.P@chula.ac.th

นางสาวธนิดา มัชฌิมา (เค้ก)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7
02-218-0366
Sujanya.M@chula.ac.th

กลุ่มภารกิจที่ปรึกษาการบริหารทรัพยากรมนุษย์ 2

เจ้าหน้าที่สำนักงาน P6

นายเรืองชุณห์ เล้าบัณฑิต (โอ๊ค)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7
02-218-0380
Ruengchun.L@chula.ac.th

นายสถาพร จุ้ยจำรัส (โจ)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7
02-218-0367
Sataporn.J@chula.ac.th

นายภัคพล วงษ์เกลียวเรียน (นน)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7
02-218-0369
Phakkhaphon.W@chula.ac.th

นางสาวปิ่นแก้ว วงษ์เกลียวเรียน (นิว)
เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7
02-218-0154
Pinkaew.W@chula.ac.th

งาน International Staff

เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7

(Visited 31,249 times, 29 visits today)